Printer-friendly version

Puerto Princesa, Nov. 16 CIO - Personal na pinanood ni Punong Lungsod Lucilo R. Bayron ang matagumpay na pagdaraos ng Asian Dragon Boat Championship at International Crew Club Championship na ginanap sa baywalk ng lungsod nitong November 11-13, 2016.

 

6 na bansa sa Asya ang nakiisa sa tatlong araw na dragon boat championship. Ito ay kinabibilangan ng Pilipinas, Japan, Indonesia, Chinese Taipei, Hongkong at Thailand. Samantala, 26 clubs ang naglaban sa International Crew Club Championship.

 

Narito ang Official and Final Result ng boat race.

 

Asian Dragon Boat Result

 

                Junior Mixed Small Boat 500m

                                1              Philippines

                                2              Chinese Taipei

 

                Standard Male 500m

                                1              Philippines

                                2              Chinese Taipei

 

                Small Boat Women 500m

                                1              Thailand

                                2               Philippines

  1.          Indonesia

 

                Small Boat Male 500m

  1. Japan
  2. Philippines
  3. Indonesia

 

Junior Mixed Small Boat 200m

  1. Chinese Taipei
  2. Philippines

 

Standard Male 200m

  1. Philippines
  2. Chinese Taipei

 

Small Boat Women 200m

  1. Philippines
  2. Chinese Taipei

 

Small Boat Male 200m

  1. Philippines
  2. Japan

 

International Club Crew Championship

 

                Small Boat Men 500m

  1. Japan
  2. Fitness Factory (Taiwan)
  3. Puerto Princesa
  4. Team Bakunawa

 

Standard Boat Mixed 500m

  1. Philippine Titans
  2. Grupo Habagat Paramount (Cebu)
  3. PYROS
  4. Manila Dragons

 

Standard Boat Men 500m

  1. Team Bakunawa
  2. Philippine Titans
  3. Fitness Factory (Taiwan)
  4. PYROS

 

Mixed Masters 40+ 500m

  1. Grupo Habagat Paramount (Cebu)
  2. Salt Water Dragons
  3. PYROS

 

Small Boat Women 500m

  1. Philippine Titans
  2. PYROS
  3. Grupo Habagat Paramount (Cebu)
  4. Filipino Dragon Singapore

 

Small Boat Mixed 500m

  1. Philippine Titans
  2. Speed Devilz
  3. Salt Water Dragons
  4. R Lapids Amansinaya Paddlers

 

Small Boat Women 200m

  1. Philippine Titans
  2. Puerto Princesa
  3. UPDT
  4. R Lapids Amansinaya Paddlers

 

Small Boat Mixed 200m

  1. Philippine Titans
  2. Speed Devilz
  3. Grupo Habagat Paramount (Cebu)
  4. Sag-1

 

 

 

 

Small Boat Men 200m

  1. Team Bakunawa
  2. Japan
  3. Saguan Tanawan
  4. Fitness Factory

 

Standard Boat Men 200m

  1. Philippine Titans
  2. Saguan Tanauan
  3. PYROS
  4. Salt Water Dragons

 

                Standard Boat Mixed

  1. Philippine Titans
  2. Puerto Princesa
  3. Speed Devilz
  4. Sag-1

 

Article Type: 
Categories: